Samfuran mu suna amfani da fa'idodin gilashin baƙar fata waɗanda suke da ƙarfi sau da yawa fiye da gilashin yau da kullun, sau 3 zuwa 5 sun fi ƙarfi a cikin lanƙwasa kuma sau 5 zuwa 10 sun fi ƙarfin tasiri fiye da gilashin talakawa, mafi girman ƙarfin, mafi aminci da amfani, mafi girman ɗaukar nauyi. iya aiki, mafi kyawun friability, koda kuwa lalacewar gilashin mai tauri kuma ba shi da wani kusurwa na ƙananan tarkace, cutar da jikin ɗan adam ta ragu sosai.Idan aka kwatanta da gilashin na yau da kullun, juriya mai zafi na gilashin daɗaɗɗa shine 2 ~ 3 sau mafi girma, kuma yana iya ɗaukar bambancin zafin jiki na gilashin da aka tauye 150LC ko sama, wanda ke da tasirin gaske akan hana fashewar zafi.
Shigar da kariyar harshen wuta ta atomatik zuwa ga kashe wutar da ke faruwa, murhu ta yanke tushen iskar gas ta atomatik don guje wa zubarwa.
Gilashin gilashi mai kauri 8mm mai hana fashewa, tare da ragamar fashewa, ya ƙi fashewa.
Zane mai ƙwanƙwasa mai ƙonawa zai iya zama mai tsabta kuma mai dacewa, mai sauƙin magance matsalar ambaliya ta yau da kullun mai sauƙi don tsaftace gilashin farantin gilashin mai santsi mara nauyi, goge mai tsabta, amfani na dogon lokaci azaman sabo.