Harshe
  • I-Flame Series
  • I-Flame Series
  • I-Flame Series
  • I-Flame Series
  • I-Flame Series
  • I-Flame Series
Ƙaddamarwa
JZ(Y/T) -B486

High quality jan karfe burners
4.5kW Babban wutar lantarki
Kariyar gazawar harshen wuta
Kashe mai ƙonewa
Sauƙi tsaftacewa surface

  • I-Flame

    Tsarin Dip Angel Design
      • Mala'ikan tsomawa na ciki wanda zai iya tattara iskar oxygen don isassun ƙonawa kuma ya kawar da kona mara daidaituwa.
      • Babban ramukan wuta mai yawa, ba kawai inganci ba amma yanayin kariya.
      • Daidai sarrafa matakin wuta daban-daban wanda ke kawo girki mai daɗi a rayuwa.
      • Sauƙaƙe sarrafa soya da stewing.
      • 0 jinkirin kunnawa.
      • Sauƙaƙan taɓawa na iya fara tafiya mai daɗi nan take.
      • Na'urorin kariya na Flameout waɗanda zasu iya kiyaye ku daga kowace matsala ko aukuwa.
      • Babban Taskar Wuta, cikakken konewa, matsakaicin ƙarfi har zuwa 4200W, ƙarancin amfani da makamashi, adana kuɗi da kariyar muhalli, don kuna son yin lissafin hankali a lokaci guda na iya ba da garantin babban wuta.
  • Tsaron Samfur

      • Kafin barin masana'anta, hanyoyin dubawa guda bakwai sune na'urar binciken wuta;binciken wuta;Duban Tsantsar Iska;Binciken Na'urar Kariya;Binciken Burner;Binciken Bayyanar;Binciken Kwamishinonin Inji.
      • Samfuran mu suna amfani da fa'idodin gilashin baƙar fata waɗanda suke da ƙarfi sau da yawa fiye da gilashin yau da kullun, sau 3 zuwa 5 sun fi ƙarfi a cikin lanƙwasa kuma sau 5 zuwa 10 sun fi ƙarfin tasiri fiye da gilashin talakawa, mafi girman ƙarfin, mafi aminci da amfani, mafi girman ɗaukar nauyi. iya aiki, mafi kyawun friability, koda kuwa lalacewar gilashin mai tauri kuma ba shi da wani kusurwa na ƙananan tarkace, cutar da jikin ɗan adam ta ragu sosai.Idan aka kwatanta da gilashin na yau da kullun, juriya mai zafi na gilashin daɗaɗɗa shine 2 ~ 3 sau mafi girma, kuma yana iya ɗaukar bambancin zafin jiki na gilashin da aka tauye 150LC ko sama, wanda ke da tasirin gaske akan hana fashewar zafi.
  • Siffar Kayan Ado (Holes Burner)

      • Gilashin gilashin da aka ƙera musamman don tsaftacewa da tsari mai sauƙi.
      • C nau'in tasa mai sauƙi mai sauƙi wanda aka tsara ba tare da mataccen sarari ba amma mai sauƙi don tsaftacewa.
      • Ƙarfe na Ƙarfe na Ƙarfe yana sarrafa duk wani abu mai daɗi.
      • Gwargwadon yumbu mai gogewa da tunani an tsara shi don hana zamewa.
  • Cikakken Bayani

      • Ba za a iya lalata tushen jan ƙarfe ta babban zafin jiki ba, murhun wayar hannu ya fi dacewa da aminci, mayar da baffle wuta don kare kowane dafa abinci, maɓallin ƙarfe mai karkace, jin haske, mafi kyawun yanayi.

Sigar Fasaha

Girman samfur (WxDxH) 700x525x154(mm)
Girman Yanke (WxD) 655x478(mm)
Surface Gilashin zafi
Wok Burner 4.5kW
Nau'in Gas Gas / LPG

Shigarwa

Ƙaddamar da Buƙatunku

Shawarwari masu alaƙa

Tuntube Mu

Jagoran Ajin Duniya na Kayan Kayan Kayan Abinci
Tuntube Mu Yanzu
+86 0571 86280607
Litinin-Jumma'a: 8 na safe zuwa 5:30 na yamma Asabar, Lahadi: Rufe

Ƙaddamar da Buƙatunku